November 29, 2022

मुख्य संपादक-अशोक होळकर मो-9130117000

राज्यस्तरीय समाजरत्न पुरस्काराने डाॅ.गणेश ढवळे सन्मानित
__

1 min read


__बीड(प्रतिनिधी
समाजाचा आरसा आणि लोकशाहीचा चौथा आधारस्तंभ समजल्या जाणा-या वर्तमानपत्राला अनन्यसाधारण महत्त्व असुन समाजकारण,राजकारण,प्रशासन आणि एकंदरीत सर्व व्यवस्थाच आबाधित राखण्याचे काम करत असून भ्रष्टाचार,अन्यायाला वाचा फोडणारे,गोरगरीबांना न्याय मिळवून देणारे मुंबई मधील प्रसिद्ध वर्तमानपत्र संपादक संजय पवार यांचे दैनिक लोकांकीतच्या ६ व्या वर्धापनदिनानिमित्त पनवेल येथील हाॅटेल रेडविंग कॅस्टल येथे धि.२९ मे रोजी राज्यस्तरीय समाजरत्न पुरस्काराचे आयोजन करण्यात आले होते महाराष्ट्रातील राजकीय,सामाजिक,शैक्षणिक,औद्योगिक.वैद्यकीय,अभिनय,सांस्कृतिक क्षेत्रातील अग्रगण्य व्यक्तींना राज्यस्तरीय समाजरत्न पुरस्कार देण्यात आला.
यावेळी बीड जिल्ह्य़ातील सामाजिक कार्यकर्ते तथा कार्याध्यक्ष भ्रष्टाचार निर्मूलन समिती महाराष्ट्र राज्य डाॅ.गणेश ढवळे लिंबागणेशकर यांना कोरोना कालावधीत वाड्या,वस्त्या,तांड्यावर जाऊन विनामूल्य आरोग्य सेवा पुरवणे तसेच विविध गैरव्यवहार प्रकरणात नाविन्यपूर्ण आंदोलनाद्वारे भ्रष्टाचार प्रकरणात कारवाई करण्यास प्रशासनाला भाग पाडणे,सर्वसामान्य माणसांना न्याय मिळवून देणारे डाॅ.गणेश ढवळे लिंबागणेशकर यांना राज्यस्तरीय समाजरत्न पुरस्कार पनवेल महानगरपालिकेचे विरोधी पक्षनेते श्री. प्रितम म्हात्रे,दैनिक लोकांकीत मुख्य संपादक संजय पवार यांच्या हस्ते देण्यात आला पुरस्कार स्विकारताना शेख युनुस च-हाटकर,दत्तात्रय घरत उपस्थित होते.
या कार्यक्रमात प्रमुख पाहुणे मुंबई आणि गुजरात येथील हि-याचे व्यापारी तथा ज्येष्ठ सामाजिक कार्यकर्ते नानाजीभाई ठक्कर ठाणावाला,म्हाडा गृहनिर्माण संस्थेचे संचालक विश्वास कोळी,अभिनेते अमोल सावंत,दिग्दर्शक निर्माता अमोल भावे,अभिनेत्री श्रद्धा हांडे आदि विविध सामाजिक,शैक्षणिक,राजकीय क्षेत्रातील दिग्गज मंडळी उपस्थित होते.
,

Spread the love
Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.